Clara Maxfield ni asỳáwọ̀n onkọ́wé àti olórí òye nínú àwọn àgbègbè ti ìmọ̀ tuntun àti fintech. Pẹ̀lú ẹ̀kọ́ ní Computer Science láti ilé-ẹ̀kọ́ àtàárọ̀yìn William & Mary, Clara fi ìmọ̀ rẹ̀ jinlẹ̀ pọ̀ mọ́ ifẹ̀ rẹ̀ sí ìtàn. Àwọn ìkọ̀wé rẹ̀ ń ṣe àṣàpọ̀ àfihàn ìṣúná àti imọ́ ẹrọ, pèsè ìmòye tó wulẹ̀ jẹ́ pé kó rọrùn àti pé ó ní àlàyé. Clara túbọ̀ kọ́ ẹ̀kọ́ rẹ̀ nígbà tó wà ní Tabb Insights, níbẹ̀ tó jẹ́ olóòótọ́ nínú àdétù ìwádìí lórí àwọn àwùjọ títun. Nipasẹ̀ àwọn àpilẹ̀kọ àti ìtẹ́jade rẹ̀, ó nífẹ̀ẹ́ láti fa àpapọ̀ ìmọ̀ tó kọ́ kúrò nínú àfojúsùn àti láti fọwọ́ kò àwọn olùkà láti nílọ́ọ́ sí ilé-iṣẹ́ ilẹ̀ yáyá tí ń yí padà. Iṣẹ́ Clara ti jẹ́ àfihàn nínú ọ̀pọ̀ ìwé ìtẹ́jade ilé-iṣẹ́, tó ti dáàbò bo nípa rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ohùn tó lágbára nínú àwùjọ fintech.