Skribent: Wesley Quabner

Wesley Quabner ni onkọwe +ẹrọ ati fintech olóyè pẹ̀lú ifẹ́ tó lágbára sí ìṣàtúnṣe agbára ti n yọyọ láti inú àwọn ẹ̀rọ tuntun. Ó ni ìjèdá Master's ní Ìmọ̀ Ẹrọ láti ọ̀dọ̀ University of Virginia, níbi tó ti dára jùlọ àkóónú lórí ìkànsí tó wà láàárín ẹ̀rọ àti owó.Wesley ti jẹ́ kó mọ ọn jùlọ nípasẹ̀ ipa rẹ gẹ́gẹ́ bí onínọmbà àgbà ni Sentry Financial, níbi tó ti kópa sí àwọn iṣẹ́ àgbèyaá ti ń fojú inú wo owó on-ína àti àṣẹ àtúnṣe blockchain. Àwọn àtẹjade rẹ pèsè ọdọ̀ rẹ́kọ́ gbà sọ pé àwọn ìtàn àtìmọ̀ lórí ìkànsí ẹ̀rọ àti ìmọ̀ àkóónú nkan tí ó ṣeé ṣe pẹ̀lú jùlọ tá a ún kópa jùlọ lórí ẹka owó. Pẹ̀lú àkóónú àkọ́pẹ̀ ẹ̀kọ́ àti iriri gidi, Wesley Quabner tẹ̀síwájú láti kópa àti fi àlàyé han àwọn olùkà rẹ nípa ọjọ́ iwájú owó.